cell robot weldio gyda pisitioner a rheilen sleid gerdded
Disgrifiad
Fel arfer, y cyrhaeddiad hiraf yw 2000mm ar gyfer braich robot weldio. Unwaith y bydd y darn gwaith yn rhy fawr i ddefnyddio robot 2000mm, yna mae'r rheilen ddaear symudol yn helpu i ymestyn hyd symud y robot. Gellir dylunio cabinet rheoli, ffynhonnell pŵer weldio ac offer arall hefyd yn sefyll ar y rheilen.
Ar y llaw arall, mae gosodwr pen-gynffon 1-echel yn helpu i ddal y darn gwaith hir a chylchdroi i gyflawni weldio blaen a chefn.
Paramedr technegol y gosodwr
| Model | JHY4030A-180 / JHY4030A-250 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Calsys Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | 1800X800mm / 2500X800mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 600kg / Tua 800kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Paramedr technegol rheilffordd symudol
| Model | JHY6030A/ 6050A/ 6100A |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Calsys Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | 500X500mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 450kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Pecyn: Casys pren
Amser dosbarthu: 40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw
Cwestiynau Cyffredin
C: Oes angen i mi brynu gosodwr hefyd i gyd-fynd â'r robot weldio?
Ateb: Mae hynny'n dibynnu ar gymhlethdod eich darnau gwaith. Os yw eich darn gwaith yn gymhleth, yna mae angen i chi brynu gosodwr i gyd-fynd â'r robot weldio.
C: Pa wybodaeth ddylwn i ei darparu er mwyn i chi allu argymell robot addas i mi?
Ateb: Darparwch y lluniadau manwl o'r darn gwaith, gan gynnwys y deunydd, y trwch, y safle weldio, y dimensiynau a phwysau'r darn gwaith.
C: A allwch chi ddarparu gwasanaeth wedi'i deilwra ar gyfer ein cynnyrch?
Ateb: Ydw. Byddwn yn darparu'r atebion system weldio robotig proffesiynol i chi yn ôl eich cynnyrch penodol. Dim ond anfon eich lluniadau cynnyrch manwl a'ch gofynion weldio atom, yna byddwn yn llunio cynnig technegol wedi'i deilwra i chi.
C: Allwch chi anfon peiriannydd i'n gwlad i sefydlu'r peiriant?
Ateb: Ydw. Byddwn yn anfon peiriannydd i'ch gwlad i helpu gyda'r gosodiad a'r comisiynu, a'r hyfforddiant. Os oes gennych unrhyw broblemau, gallwn hefyd ddarparu gwasanaeth ar-lein.
C: Rwyf am wybod ansawdd weldio ein cynnyrch, beth ddylwn i ei wneud?
Ateb: Gallwch anfon eich samplau i'n ffatri i wneud prawf weldio. Ar ôl profi weldio, byddwn yn anfon y fideo a'r lluniau weldio atoch i gyfeirio atynt. Hefyd, byddwn yn anfon y samplau yn ôl atoch i'w gwirio.












