gweithfan weldio robotig ar gyfer rhannau bach
Paramedr technegol y gosodwr
| Model | JHY4010U-050 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Calsys Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | Diamedr 500mm |
| Pwysau | Cyfeiriwch at y pwysau gwirioneddol |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol 100kg |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Cydrannau gweithfan robotiaid
1. Robot weldio:
Math: Robot weldio MIG-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
Robot weldio TIG: BR-1510B, BR-1920B
Robot weldio laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Lleolydd
Model: JHY4010U-050
Math: Lleolydd 2-echel
3. Ffynhonnell pŵer weldio
Math: ffynhonnell pŵer weldio 350A/500A
4. Fflach weldio
Math: fflachlamp wedi'i oeri ag aer, fflachlamp wedi'i oeri â dŵr, fflachlamp gwthio-tynnu
5. Gorsaf lanhau torch:
Model: SC220A
Math: Glanhawr fflam weldio niwmatig awtomatig
Perifferolion gweithfan robotiaid eraill
1. Rheilffordd symud robot
Model: JHY6050A-030
2. Synhwyrydd laser (dewisol)
Swyddogaeth: olrhain weldio, lleoli
3. Llen golau diogelwch (dewisol)
Pellter amddiffynnol: 0.1-2m, 0.1-5m; uchder amddiffynnol: 140-3180mm
4. Ffens diogelwch (dewisol)
5. cabinet PLC (dewisol)
Deunydd weldio
Weldio Dur Di-staen
Weldio Alwminiwm
Weldio Dur Carbon
Weldio tiwb/pibell/plât galfanedig
Weldio Rholio Oer
Cais
Rhannau auto, rhannau beic, rhannau ceir, dodrefn dur, ynni newydd, strwythur dur, peiriannau adeiladu, offer ffitrwydd, ac ati.
Pecyn:Casys pren
Amser dosbarthu:40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw
Cwestiynau Cyffredin
C: Pa wybodaeth ddylwn i ei darparu er mwyn i chi allu argymell robot addas i mi?
Ateb: Darparwch y lluniadau manwl o'r darn gwaith, gan gynnwys y deunydd, y trwch, y safle weldio, y dimensiynau a phwysau'r darn gwaith.
C: A allwch chi ddarparu gwasanaeth wedi'i deilwra ar gyfer ein cynnyrch?
Ateb: Ydw. Byddwn yn darparu'r atebion system weldio robotig proffesiynol i chi yn ôl eich cynnyrch penodol. Dim ond anfon eich lluniadau cynnyrch manwl a'ch gofynion weldio atom, yna byddwn yn llunio cynnig technegol wedi'i deilwra i chi.
C: Beth yw'r cyfnod gwarant a'r amser dosbarthu?
Ateb: Cyfnod y warant yw 12 mis. Ac mae'r amser dosbarthu o fewn 30 diwrnod ar ôl derbyn eich blaendal.
C: Rwyf am wybod ansawdd weldio ein cynnyrch, beth ddylwn i ei wneud?
Ateb: Gallwch anfon eich samplau i'n ffatri i wneud prawf weldio. Ar ôl profi weldio, byddwn yn anfon y fideo a'r lluniau weldio atoch i gyfeirio atynt. Hefyd, byddwn yn anfon y samplau yn ôl atoch i'w gwirio.












