gosodwr weldio troi pibellau gyda servo modur
Dimensiynau'r Lleolydd

Disgrifiad
- Defnyddir y gosodwr weldio pibellau hwn ar gyfer amrywiol gymwysiadau yn amrywio o sbwlio pibellau i osod rhannau hir iawn fel cydrannau siasi neu bolion golau stryd.
- Mae gosodwyr weldio yn gwella cynhyrchiant yn fawr wrth weldio pibellau, siafftiau, olwynion, penelinoedd a ffitiadau eraill.
- Gellir addasu maint y trofwrdd weldio a llwyth tâl yr echelin, mae chucks ac olwyn gymorth ar gael.

- Gellir ei addasu i frandiau robotiaid eraill fel – Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (mae angen i gwsmeriaid gynnig lluniadu modur, yna rydyn ni'n gadael y twll gosod yn seiliedig ar y lluniad modur)
- Mae cabinet PLC yn ddewisol.
Diamedr y Lleolydd
| Model | JHY4010T-050 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Dosbarth Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | Diamedr 500mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 400kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤100kg / ≤300kg/ ≤500kg (gellir ei addasu) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Cais
Rhannau auto, rhannau beic, rhannau ceir, dodrefn dur, ynni newydd, strwythur dur, peiriannau adeiladu, offer ffitrwydd, ac ati.
Pecyn: Casys pren
Amser dosbarthu: 40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw
Cwestiynau Cyffredin
1.Q: Sut i ddewis eich sesiynwyr weldio?
A: Dywedwch wrthym bwysau a dimensiynau eich darn gwaith a dangoswch luniau o'i safle weldio i ni, yna byddwn yn argymell y gosodwr weldio addas i chi.
2.Q: A allaf ddefnyddio eich gosodwr ar gyfer fy robot fanuc/abb/kuka/yaskawa?
A: Ydw. Ond mae angen cynnig a gosod y modur gennych chi'ch hun.
3.Q: Ydych chi'n derbyn archeb wedi'i haddasu?
A: Ydw, gallem ddylunio'r gosodwr gyda gwahanol lwyth tâl a maint y bwrdd gwaith.







