gweithfan integredig robot weldio arc tanc pibell
Paramedr technegol y gosodwr

Cydrannau gweithfan robotiaid
1. Robot weldio:
Math: Robot weldio MIG-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
Robot weldio TIG: BR-1510B, BR-1920B
Robot weldio laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Lleolydd
Model: JHY4010T-065
Math: Lleolydd penstock 1-echel
Mae paramedr technegol y gosodwr yn dangos fel a ganlyn:
| Model | JHY4010T-065 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Calsys Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | 650mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 400kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤100kg / ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
3. Ffynhonnell pŵer weldio
Math: ffynhonnell pŵer weldio 350A/500A
4. Fflach weldio
Math: fflachlamp wedi'i oeri ag aer, fflachlamp wedi'i oeri â dŵr, fflachlamp gwthio-tynnu
5. Gorsaf lanhau torch:
Model: SC220A
Math: Glanhawr fflam weldio niwmatig awtomatig
Perifferolion gweithfan robotiaid eraill
1. Rheilffordd symud robot
Model: JHY6050A-030
2. Synhwyrydd laser (dewisol)
Swyddogaeth: olrhain weldio, lleoli.
3. Llen golau diogelwch (dewisol)
Pellter amddiffynnol: 0.1-2m, 0.1-5m; uchder amddiffynnol: 140-3180mm
4. Ffens diogelwch (dewisol)
5. cabinet PLC (dewisol)
Nodwedd
1. Addasiad trydanol o safle'r gwn weldio, gan arbed amser ac ymdrech, yn gyfleus ac yn gyflym.
2. Mae ongl y gwn weldio yn addasadwy, gall addasu i amrywiaeth o sêm weldio (sêm weldio pen-ôl, sêm weldio ongl, ac ati).
3. Mae gan y gwn weldio swyddogaeth siglo, gellir rheoli'r paramedr siglo, ac mae'r addasrwydd yn eang.
4. Ffurfweddwch y gosodwr pen, gall y gosodwr droi'r ongl i wireddu'r sêm weldio cylch.
5. Gellir dylunio'r gosodwr gydag olwyn gymorth addasadwy, addasu ar gyfer gwahanol hyd y bibell
6. Rheolaeth lled-awtomatig, offer hyblyg ac amlbwrpas, sêm weldio hyd yn oed a hardd.
7. Mae echel gylchdro'r gosodwr yn cael ei yrru gan y modur servo, gellir rheoli cyflymder y cylchdro yn fanwl gywir, a gellir gweithredu gofynion y broses weldio yn gywir.
8. Swyddogaeth rhagosodedig paramedr weldio, gellir rhagosod y paramedrau weldio i'r system neu'r paramedrau weldio cyn eu cofnodi. Gellir defnyddio'r paramedrau weldio yn uniongyrchol wrth weldio'r darn gwaith o'r un fanyleb y tro nesaf.












