braich robot weldio mig tig gyda rotator 2 echel

Disgrifiad
Mae'n addas ar gyfer weldio awtomatig, weldio sêm a weldio treiddiad amrywiol rannau metel dalen fawr a rhannau cymhleth.
Mae'r robotig wedi pasio ardystiad patent Swyddfa Eiddo Deallusol Tsieina, ac ardystiad CE allforio.
Gellir addasu maint y llwyth tâl a'r trofwrdd ar gyfer y gosodwr 2-echel.
Mae'r orsaf weldio robotaidd hon fel arfer yn ffurfweddu offer syml gyda chynllun hyblyg. Gallwch newid cynllun yr orsaf yn ôl y sefyllfa ar lawr gwlad. Mae'r offer ymylol y gallwch ei ddewis yn cynnwys: gorsaf fflam lân, gosodwr cylchdroi, system olrhain laser, blwch rheoli o bell, ac ati. Gallwn gynnig hyfforddiant technoleg am ddim.
Paramedr technegol y gosodwr
| Model | JHY4050L-080 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Calsys Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | Diamedr 800mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 400kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Deunydd
Weldio Dur Di-staen
Weldio Alwminiwm
Weldio Dur Carbon
Weldio tiwb/pibell/plât galfanedig
Weldio Rholio Oer
Cais
Rhannau auto, rhannau beic, rhannau ceir, dodrefn dur, ynni newydd, strwythur dur, peiriannau adeiladu, offer ffitrwydd, ac ati.
Pecyn:Casys pren
Amser dosbarthu:40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw
Cwestiynau Cyffredin
C: Pa wybodaeth ddylwn i ei darparu er mwyn i chi allu argymell robot addas i mi?
Ateb: Darparwch y lluniadau manwl o'r darn gwaith, gan gynnwys y deunydd, y trwch, y safle weldio, y dimensiynau a phwysau'r darn gwaith.
C: A allwch chi ddarparu gwasanaeth wedi'i deilwra ar gyfer ein cynnyrch?
Ateb: Ydw. Byddwn yn darparu'r atebion system weldio robotig proffesiynol i chi yn ôl eich cynnyrch penodol. Dim ond anfon eich lluniadau cynnyrch manwl a'ch gofynion weldio atom, yna byddwn yn llunio cynnig technegol wedi'i deilwra i chi.
C: Allwch chi ddangos rhai fideos ymgeisio i mi?
Ateb: Yn sicr. Gallwch wylio ein holl fideos cymhwysiad ar ein sianel Youtube trwy chwilio am "robot diwydiannol JHY" neu ofyn i'n gwerthiannau anfon atoch.
C: Rwyf am wybod ansawdd weldio ein cynnyrch, beth ddylwn i ei wneud?
Ateb: Gallwch anfon eich samplau i'n ffatri i wneud prawf weldio. Ar ôl profi weldio, byddwn yn anfon y fideo a'r lluniau weldio atoch i gyfeirio atynt. Hefyd, byddwn yn anfon y samplau yn ôl atoch i'w gwirio.












