gosodwr weldio tiwb pibell cylchdroi llorweddol
Dimensiynau'r Lleolydd

Disgrifiad
- Mae'r gosodwr hwn yn gallu cyflawni cylchdroi ±180°, sy'n addas ar gyfer darnau gwaith tiwb neu bibell sydd angen weldio cylch neu weldio amlochrog.
- Gellir addasu maint y bwrdd gwaith a llwyth tâl yr echelin.
- Gellir ei addasu i frandiau robotiaid eraill fel Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (mae angen i gwsmeriaid gynnig lluniad o'r modur, yna rydyn ni'n gadael y twll gosod yn seiliedig ar y lluniad o'r modur)
Diamedr y Lleolydd
| Model | JHY4030D-080 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Calsys Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | Diamedr 800mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 400kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Cais
Rhannau auto, rhannau beic, rhannau ceir, dodrefn dur, ynni newydd, strwythur dur, peiriannau adeiladu, offer ffitrwydd, ac ati.
Pam mae angen gosodwr weldio arnoch chi?
1. Ymdrech Llai
Y prif fantais y gallwch ei gael yw llai o ymdrech. Nid oes angen i'ch gweithiwr symud o gwmpas. Gallwch gael amgylchedd ffatri diogel a threfnus.
2. Ansawdd weldio gwell
Mae defnyddio gosodwyr weldio wedi'i gysylltu'n gryf â weldiadau o ansawdd gwell.
Cwestiynau Cyffredin
1.Q: Sut allwch chi ddewis eich sesiynwyr weldio?
A: Dywedwch wrthym bwysau a dimensiynau eich darn gwaith a dangoswch luniau o'i safle weldio i ni, yna byddwn yn argymell y gosodwr weldio addas i chi.
2.Q: A allaf ddefnyddio eich gosodwr ar gyfer fy robot fanuc?
A: Ydw. Ond mae angen cynnig a gosod y modur gennych chi'ch hun.







