Lleolydd weldio cylchdroi 3 echel effeithlon iawn
Dimensiynau'r Lleolydd

Disgrifiad
● Mae'r gosodwr 3 echel hwn wedi'i gyfansoddi gan uned gylchdroi bwrdd gwaith, uned gylchdroi llorweddol ffrâm a system reoli drydan.
● 2 dabl gwaith ar un gosodwr, dim ond llwytho a dadlwytho'r darn gwaith ar un ochr, mae effeithlonrwydd gweithio wedi'i wella'n fawr a'r gofod wedi'i gywasgu
● Gellir rheoli symudiad y gosodwr yn gyflym gan y botwm cychwyn a stopio.
● Gellir ei addasu i frandiau robotiaid eraill fel Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (mae angen i gwsmeriaid gynnig lluniadu modur, yna rydyn ni'n gadael y twll gosod yn seiliedig ar y lluniad modur)
Mae cabinet PLC yn ddewisol.
Diamedr y Lleolydd
| Model | JHY4030S-180 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Dosbarth Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | 1800 * 800mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 1600kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Prif gynhyrchion ein gosodwr weldio
Lleolydd weldio math cylchdroi pen-gynffon 1 echel
Lleolydd weldio cylchdroi fertigol pen-stoc 1 echel
Lleolydd weldio cylchdroi llorweddol 1 echel
Lleolydd weldio math P 2 echel
Lleolydd weldio math U 2 echel
Lleolydd weldio math L 2 echel
Lleolydd weldio math L codi 2 echel
Lleolydd weldio llorweddol 3 echel
Lleolydd weldio fflip i fyny-i lawr 3 echel
Lleolydd weldio pen-gynffon addasadwy stoc 2 echel
Pecyn: Casys pren
Amser dosbarthu: 40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw
Cwestiynau Cyffredin
C: A ydym yn gwmni masnachu neu'n wneuthurwr?
A: Rydym yn wneuthurwr gyda mwy na 10 mlynedd o brofiad.
C: Oes gennych chi eich roboteg weldio eich hun?
A: Ydw. Rydym hefyd yn cynhyrchu roboteg weldio.
C: A ellir rhoi'r gosodwr ar logo'r cleient
A: Ydw, gallwn roi eich logo eich hun arno.
C: Sut allwch chi warantu ansawdd y cynnyrch?
A: Mae gennym system rheoli ansawdd llym yn y broses gynhyrchu ac rydym yn croesawu cleientiaid i ymweld â ni i wirio ansawdd y cynnyrch cyn ei ddanfon.
C: Pa mor hir yw'r cyfnod gwarant?
A: Blwyddyn.






