gosodwr weldio cywir iawn gyda servo modur
Dimensiynau'r Lleolydd

Disgrifiad
GOSODYDD SERVO 2 ECHEL
- Lleolwyr ar gyfer systemau robot weldio
Gellir cylchdroi 1 echel yn llorweddol a gellir troi'r echel arall i fyny ac i lawr ar gyfer weldio aml-ongl o ddarnau gwaith cymhleth
- Mae'r gosodwr yn defnyddio'r un ddyfais yrru â'r robot ac mae ar gael gyda chyflymder uchel, cywirdeb uchel, a llwyth tâl uchel
- Yn darparu ansawdd weldio uwch
- Gellir gwireddu corff cryno gyda moment, inertia a chynhwysedd llwyth gwell a ganiateir
Gellir ei addasu i frandiau robotiaid eraill fel Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (mae angen i gwsmeriaid gynnig lluniadu modur, yna rydyn ni'n gadael y twll gosod yn seiliedig ar y lluniad modur)
Mae cabinet PLC yn ddewisol.
Diamedr y Lleolydd
| Model | JHY4030P-080 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Dosbarth Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | Diamedr 800mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 400kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤300kg / ≤500kg (gellir addasu >500kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Pecyn: Casys pren
Amser dosbarthu: 40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw
Cwestiynau Cyffredin
1.Q: A allaf ddefnyddio eich gosodwr ar gyfer fy robot fanuc/abb/kuka/yaskawa?
A: Ydw. Ond mae angen cynnig a gosod y modur gennych chi'ch hun.
2.Q: A all eich safle symud mewn cydamseriad â'ch robot?
A: Ydw.






