Lleolydd weldio lleihäwr RV cywir iawn

Disgrifiad
● Mae'r gosodwr weldio wedi'i gyfansoddi gan uned cylchdroi bwrdd gwaith, uned gwrthdroi a system reoli drydan.
● Gellir rheoli symudiad y gosodwr yn gyflym gan y botwm cychwyn a stopio.
● Swyddogaeth estyniad rheoli cysylltiad ag offer arall.
● gyda manteision cyfaint cryno, ymddangosiad da, pwysau ysgafn a gweithrediad hawdd.
● Mae dyluniad arbennig yn ôl darn gwaith a gweithdrefn weldio'r cwsmer ar gael yn ôl y cais
Gellir gwneud trofwrdd y gosodwr yn grwn neu'r siâp uchod.
Gellir addasu maint y trofwrdd weldio a llwyth tâl yr echel.
● Gellir ei addasu i frandiau robotiaid eraill fel Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (mae angen i gwsmeriaid gynnig lluniadu modur, yna rydyn ni'n gadael y twll gosod yn seiliedig ar y lluniad modur)
Mae cabinet PLC yn ddewisol.
Diamedr y Lleolydd
| Model | JHY4030U-120 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Dosbarth Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | 1200 * 650mm / diamedr 1200mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 400kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Prif gynhyrchion ein gosodwr weldio
Lleolydd weldio math cylchdroi pen-gynffon 1 echel
Lleolydd weldio cylchdroi fertigol pen-stoc 1 echel
Lleolydd weldio cylchdroi llorweddol 1 echel
Lleolydd weldio math P 2 echel
Lleolydd weldio math U 2 echel
Lleolydd weldio math L 2 echel
Lleolydd weldio llorweddol 3 echel
Lleolydd weldio fflip i fyny-i lawr 3 echel
Pecyn: Casys pren
Amser dosbarthu: 40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw
Cwestiynau Cyffredin
C: A ydym yn gwmni masnachu neu'n wneuthurwr?
A: Rydym yn wneuthurwr gyda mwy na 10 mlynedd o brofiad.
C: Oes gennych chi eich roboteg weldio eich hun?
A: Ydw. Rydym hefyd yn cynhyrchu roboteg weldio.
C: Ble mae eich ffatri wedi'i lleoli? Sut alla i ymweld yno?
A: Mae ein ffatri wedi'i lleoli yn ninas Wuxi yn Tsieina.
C: Sut allwch chi warantu ansawdd y cynnyrch?
A: Mae gennym system rheoli ansawdd llym yn y broses gynhyrchu ac rydym yn croesawu cleientiaid i ymweld â ni i wirio ansawdd y cynnyrch cyn ei ddanfon.
C: Pa mor hir yw'r cyfnod gwarant?
A: Blwyddyn.






