datrysiad robotig weldio awtomatig

Sut ydych chi'n dewis gweithfan ddibynadwy?
Yn gyntaf, dywedwch wrthym fanylion eich darn gwaith, megis deunydd y darn gwaith, trwch, dimensiynau, pwysau.
yna dywedwch wrth eich gofynion: yr effaith sêm weldio rydych chi ei eisiau, yr amgylcheddau gwaith diogelwch, ac ati
yna rydyn ni'n siarad am eich proses gynhyrchu, sut ydych chi'n gwneud y gwaith torri? a yw'r gwyriad yn fawr rhwng rhan i ran?
O'r diwedd, rydym yn argymell roboteg, gosodwyr, rheiliau robot, synwyryddion laser, llenni golau diogelwch, ffensys diogelwch, ac ati addas ar gyfer gwahanol gymwysiadau a manylebau i gyd-fynd â phroses gynhyrchu'r cwsmer.
Paramedr technegol y gosodwr
| Model | JHY4030U-120 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Calsys Inswleiddio Modur | F |
| Maint y trofwrdd | 1200X650mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Cyfeiriwch at y pwysau gwirioneddol |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Cydrannau gweithfan robotiaid
1. Robot weldio:
Math: Robot weldio MIG-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
Robot weldio TIG: BR-1510B, BR-1920B
Robot weldio laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Lleolydd
Math gwahanol: 1 echel, 2 echel, gosodwr 3 echel, llwyth tâl: 300/500/1000kg neu wedi'i addasu
3. Rheilffordd ddaear
Math: llwyth tâl 500/1000kg, hyd ≥3m ar gyfer dewisol.
4. Peiriant weldio
Math: peiriant weldio 350A/500A
Cymeriad: gellir ei ddefnyddio ar gyfer dur carbon, alwminiwm dur di-staen a weldio galfanedig
5. Fflach weldio:
Math: 350A-500A, wedi'i oeri ag aer, wedi'i oeri â dŵr, gwthio-tynnu
6. Gorsaf lanhau torch:
Math: Glanhawr fflam weldio niwmatig awtomatig
Swyddogaeth: torri gwifren weldio, glanhau ffagl, chwistrellu olew
7. Synhwyrydd laser (dewisol)
Swyddogaeth: olrhain weldio, lleoli.
8. Llen golau diogelwch (dewisol)
Swyddogaeth: fel arfer wedi'i osod ar y ffens ddiogelwch i amddiffyn pobl yn effeithiol trwy rwystro'r llen golau diogelwch
9. Ffens diogelwch (dewisol)
Swyddogaeth: Wedi'i osod ar gyrion gweithfan y robot i ynysu'r offer i amddiffyn diogelwch personél
Pecyn: Casys pren
Amser dosbarthu: 40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw












