Braich robotig weldio 6 echelin gyda gosodwr cylchdroi 3 echelin
Paramedr technegol y gosodwr
| Model | JHY4030S-180 / JHY4030S-250 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Calsys Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | 1800X800mm / 2500X800mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 1600kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (gellir addasu >500kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Disgrifiad
Gellir cylchdroi'r gosodwr 3-echel yn llorweddol yn ei gyfanrwydd a gellir troi a chylchdroi'r ddau fwrdd gwaith fel y gall gweithwyr sefyll ar un ochr i lwytho a dadlwytho'r deunydd. Yn lleihau llafur gweithwyr ac yn gwella effeithlonrwydd gwaith yn fawr.
Gallwch newid cynllun yr orsaf yn ôl y sefyllfa ar lawr gwlad. Mae'r offer ymylol y gallwch ei ddewis yn cynnwys: gorsaf fflachlamp glân, lleolydd cylchdroi, system olrhain laser, blwch rheoli o bell, ac ati. Gallwn gynnig hyfforddiant technoleg am ddim.
Dau fath o osodwr weldio 3 echel ar gyfer opsiwn:
Llun chwith: gosodwr weldio cylchdroi llorweddol 3 echel
Llun dde: gosodwr weldio cylchdroi fertigol 3 echel
Dewiswch y llwyth tâl (pwysau tâl safonol 300kg/500kg/1000kg) a maint y bwrdd gwaith (maint safonol 1800*800mm neu 2500*800mm) sy'n addas ar gyfer eich darn gwaith! rydym hefyd yn derbyn addasu!
Deunydd
Weldio Dur Di-staen
Weldio Alwminiwm
Weldio Dur Carbon
Weldio tiwb/pibell/plât galfanedig
Weldio Rholio Oer
Pecyn:Casys pren
Amser dosbarthu:40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw
Cwestiynau Cyffredin
1. Beth yw'r cyfluniad lleiaf ar gyfer gorsaf weldio?
A: Un robot ac un bwrdd weldio. Ar gyfer darnau cymhleth, efallai y bydd angen gosodwr, os ydych chi eisiau effeithlonrwydd gweithio uwch, mae dau osodwr yn ddewis da.
2. Beth mae'r system robot weldio gyfan yn ei gynnwys?
A: Mae'r system robot weldio gyfan yn cynnwys y fraich robot, y rheolydd, y ffynhonnell pŵer weldio, y gosodwyr, y gosodiadau, y glanhawr gwn weldio (tortsh), y ffens ddiogelwch llen golau diogelwch, ac ati.
3. A oes angen gofyniad uchel ar gyfer yr amgylchedd ar system yr orsaf robot?
A: Yr amgylchedd amgylchynol addas yw: 0 ~ 45 ℃, 20-80% RH (Dim anwedd).











