Gweithfan roboteg weldio alwminiwm dur di-staen 6 Echel
Disgrifiad
Gall y gosodwr 2 echelin gyflawni cylchdroi llorweddol ±180° a chylchdroi fflip.
Mae cylchdro'r gosodwr yn cael ei reoli gan y cabinet rheoli sy'n cysylltu o dan gabinet rheoli'r robot. Yn ystod y broses weldio, gall wireddu symudiadau cydamserol rhwng y robot a'r gosodwr.
Mae'r gosodwr hwn yn addas ar gyfer darnau gwaith y mae angen eu weldio ar sawl ongl a gellir ei ddefnyddio gyda robotiaid weldio ar gyfer gwaith weldio mwy hyblyg ac i wella effeithlonrwydd ac ansawdd weldio.
Paramedr technegol y gosodwr
| Model | JHY4030P-080 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Calsys Inswleiddio Modur | F |
| Bwrdd Gwaith | Diamedr 800mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 400kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Cydrannau gweithfan robotiaid
| Cynnyrch | Nifer |
| Robot weldio 6 echel | 1 set |
| Lleolydd 2 echel | 1 set |
| Ffynhonnell pŵer weldio | 1 set |
| Fflach weldio | 1 set |
| Blwch rheoli | 2 darn |
| Gorsaf glanhau ffagl | 1 set |
| Rheilffordd llinol robot | *m (dewisol) |
| Synhwyrydd laser | 1 set (dewisol) |
| Llen golau diogelwch | 1 set (dewisol) |
| Ffens diogelwch | *m (dewisol) |
Pam ein dewis ni?
1. Rydym yn un o'r robot weldio swp i wneuthurwr yn Tsieina.
2. Nid yn unig ydym ni'n wneuthurwr robotiaid ond rydym hefyd yn cynhyrchu gosodwyr.
3. Mwy na 10 mlynedd o brofiad mewn prosiectau integredig robotig.
4. Mae system rheoli robotiaid yn hawdd i'w gweithredu ac yn sefydlog i'w defnyddio.
5. Gall y system rheoli robotiaid reoli hyd at 12 echel.
6. Mae ein cynnyrch wedi cael ei werthu i fwy na 30 o siroedd yn Ne-ddwyrain Asia, Gorllewin Asia, Ewrop, Gogledd America, De America, Awstralia, ac ati.













