Lleolydd servo llwyth tâl trwm 2 echel
Dimensiynau'r Lleolydd

Disgrifiad
- Sut mae'r gosodwr L 2 echel hwn yn symud?
Gall 1 echel gylchdroi 360° yn llorweddol, gall yr 1 echel arall droi 360° i'r chwith a'r dde
Lleolydd weldio sydd fel arfer yn cynnwys mecanwaith symud y bwrdd gwaith a mecanwaith trosiant, sy'n gadael i'r darn gwaith sy'n sefydlog ar y bwrdd gwaith gael ei osod yn yr ongl weldio neu ffitio a ddymunir trwy godi, trosiant a symud y bwrdd gwaith.
- Sut mae'r gosodwr yn gweithio?
Mae'r gyfres gosodwyr weldio yn fath tipio ochr, math cylchdroi pen a chynffon, math cylchdro codi pen a chynffon, math gogwydd pen a chynffon a math cylchdro dwbl, ac ati.
Gall baru â thriniwr weldio i ffurfio peiriant weldio arbennig awtomatig, ac mae hefyd yn baru ag offer ymylol robot a robot i wireddu awtomeiddio weldio. A gallwn hefyd wneud gosodwr weldio wedi'i deilwra yn ôl gofynion gwaith a thechnolegol gwahanol gleientiaid.
Diamedr y Lleolydd
| Model | JHY4030L-080 |
| Foltedd Mewnbwn Graddedig | Un cam 220V, 50/60HZ |
| Dosbarth Inswleiddio Modur | F |
| Trofwrdd | Diamedr 800mm (gellir ei addasu) |
| Pwysau | Tua 400kg |
| Llwyth tâl uchaf | Llwyth tâl echelinol ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (gellir addasu >1000kg) |
| Ailadroddadwyedd | ±0.1mm |
| Safle Stopio | Unrhyw Swydd |
Cais
Rhannau auto, rhannau beic, rhannau ceir, dodrefn dur, ynni newydd, strwythur dur, peiriannau adeiladu, offer ffitrwydd, ac ati.
Prif gynhyrchion ein gosodwr weldio
Lleolydd weldio math cylchdroi pen-gynffon 1 echel
Lleolydd weldio cylchdroi fertigol pen-stoc 1 echel
Lleolydd weldio cylchdroi llorweddol 1 echel
Lleolydd weldio math P 2 echel
Lleolydd weldio math U 2 echel
Lleolydd weldio math L 2 echel
Lleolydd weldio llorweddol 3 echel
Lleolydd weldio fflip i fyny-i lawr 3 echel
Pecyn: Casys pren
Amser dosbarthu: 40 diwrnod ar ôl derbyn taliad ymlaen llaw
Cwestiynau Cyffredin
1.Q: a all eich gosodwr weithio gyda fy robot Fanuc?
A: Ydw
2. A all eich gosodwr symud mewn cydamseriad â fy robot ABB?
A: Ydw, gosodwch yr un modur brand â'ch robot ar y positoner.
3.Q: Sut mae'r gosodwr yn cael ei reoli?
A: Pan fyddwch chi'n defnyddio robot JHY, yna gellir ei reoli gan ein system rheoli robotiaid; pan fyddwch chi'n defnyddio robot brand arall, gallwn ni gyfarparu'r gosodwr â chabinet PLC i weithio gyda'ch robot.






